chuan-bi-hanh-ly-du-hoc-canada

Danh sách trường trong chương trình Canada Express Study (CES), Canada

Du học VIP gửi quý vị tìm hiểu Danh sách các trường tại Canada tham gia chương trình CES (cập nhật tháng 6.2016). Danh sách bao gồm 45 trường.

Để có thêm thông tin chi tiết về ngành nghề đào tạo, điều kiện tuyển sinh và chi phí của các trường, mời quý vị liên hệ tư vấn qua số Hotline/Viber/Zalo 0986781890 hoặc đăng ký tư vấn online miễn phí tại đây.

Danh sách các trường Visa CES tại Canada
1. Algonquin College http://www.algonquincollege.com/
2. Cambrian College http://www.cambriancollege.ca/
3. Canadore College http://www.canadorecollege.ca/
4. Centennial College of Applied Arts & Technology https://www.centennialcollege.ca/
5. Conestoga College http://www.conestogac.on.ca/
6. Confederation College of Applied Arts & Technology http://www.confederationc.on.ca/
7. Durham College http://www.durhamcollege.ca/
8. Fanshawe College https://www.fanshawec.ca/
9. Fleming College http://flemingcollege.ca/
10. George Brown College http://www.georgebrown.ca/
11. Georgian College http://www.georgiancollege.ca/
12. Humber College http://www.humber.ca/
13. Lambton College of Applied Arts & Technology https://www.lambton.on.ca/
14. Loyalist College http://www.loyalistcollege.com/
15. Mohawk College http://www.mohawkcollege.ca/
16. St. Clair College http://www.stclaircollege.ca/
17. Seneca College of Applied Arts & Technology http://www.senecacollege.ca/
18. Niagara College http://www.niagaracollege.ca/
19. British Columbia Institute of Technology (BCIT) http://www.bcit.ca/
20. Camosun College http://camosun.ca/
21. Capilano University https://www.capilanou.ca/
22. College of New Caledonia http://www.cnc.bc.ca/
23. College of the Rockies http://www.cotr.bc.ca/
24. Emily Carr University http://www.ecuad.ca/
25. Douglas College https://www.douglascollege.ca/
26. Kwantlen Polytechnic University http://www.kpu.ca/
27. Langara College http://langara.ca/
28. North Island College https://www.nic.bc.ca/
29. Northwest Community College http://www.nwcc.bc.ca/
30. Okanagan College http://www.okanagan.bc.ca/
31. Selkirk College http://selkirk.ca/
32. University of Fraser Valley http://www.ufv.ca/
33. Vancouver Island University https://www.viu.ca/
34. Lakeland College http://www.lakelandcollege.ca/
35. Bow Valley College http://www.bowvalleycollege.ca/
36. Medicine Hat College https://www.mhc.ab.ca/
37. Northern Alberta Institute of Technology (NAIT) http://www.nait.ca/
38. NorQuest College https://www.norquest.ca/home.aspx
39. Southern Alberta Institute of Technology (SAIT) http://www.sait.ca/
40. Manitoba Institute of Trades & Technology http://mitt.ca/
41. Red River College of Applied Arts, Science & Technology http://www.rrc.ca/
42. Assiniboine College http://www.marine.ie/Home/
43. New Brunswick Community College http://www.nbcc.ca/
44. Saskatchewan Polytechnic http://saskpolytech.ca/
45. Marine Institute – https://www.mi.mun.ca/

(Bài viết thuộc bản quyền của Du học VIP)

No Tags

Các bài đã đăng